Lịch học C4 tuần thứ 3

thanhdanhk09

Trứng gà
Uả vậy trong năm, 2 lớp 4A 4B học chung 1 buổi ak !! BCN chọn thời gian trong T7, CN là hợp lí rồi !!
Nếu 2 lớp học riêng thì tiện lợi hơn hjhj, có 2 sự lựa chọn....Mong sớm đi học lại hjx

deebk

Trứng gà
Mình nghĩ nên sắp xếp học hai buổi, mỗi buổi 2h. Buổi nào thì theo đa số. Vì nếu học một buổi sẽ có những bạn không đi được. Còn học hai buổi thì ít ra cũng đi được một buổi, có gì hỏi lại. Nếu chia làm 2 lớp thì mất thời gian mấy anh quá, với lại mình thấy số lượng đi học chỉ còn một nữa so với lúc mới đăng kí.

nguyenquoctrung-hhk

Thành Viên PIF
hic!! tình trạng nghĩ kéo dài quá, mấy bạn post bài nhiều lên, đề các anh chị còn sắp xếp lịch nữa, không thì còn nghĩ dài dài nữa!!

tungbk

Cố Vấn CLB
Staff member
hic!! tình trạng nghĩ kéo dài quá, mấy bạn post bài nhiều lên, đề các anh chị còn sắp xếp lịch nữa, không thì còn nghĩ dài dài nữa!!
Mấy đứa thông cảm đầu năm ai cũng bận với lại đang tổ chức RYA.Cố gắng tuần sau nếu xin phòng được thì sẽ học trở lại .Trong thời gian này có thể xem qua các bài học trước trong mục lớp C2,C3.

cowboyhere

Cố Vấn CLB
Staff member
em khi hè học c4b chỉ nghỉ buổi 1( do lộn phòng) ko biết có danh sách ko, anh coi dùm, nếu ko có tên c4b em có phải dăng kí học lại khóa c5 ko ạ

lớp c5 là lớp mới. học song song với lớp c4 nên khi bạn đã học c4 rồi thì không cần đăng ký lớp c5

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
LỊCH HỌC C4 - Ngày Chủ Nhật 25-09-2011

Sorry các bạn, tuần này quên mất :D không báo sớm với các bạn là lớp C4 chuẩn bị học tiếp.

Buổi học đầu tiên trong năm học mới sẽ được long trọng tổ chức vào sáng mai - Chủ Nhật - 25-09-2011

Tại phòng: 203A4 (A4 nhé, coi chừng lên nhầm B4)

Thời gian: Tiết 2 (7h15 - đi trễ hơn thì mấy cô lao công tưởng lớp nghỉ sẽ đóng cửa phòng, mình lại phải phiền các cô mở cửa giúp, thế nên các bạn đến đúng giờ nhé)

thanhdanhk09

Trứng gà
hjx, mấy anh chị post lịch học sớm 1 tí, phòng em chưa có mạng nên cập nhật kém lắm, bữa vừa rồi lại đc nghĩ hjuxhjxhjxhx

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Nói chung là từ giờ trở đi các bạn học 7h15 sáng Chủ Nhật hàng tuần :))
Còn phòng học thì sẽ thay đổi.
Bạn nào ít vào web được thì nhớ nhắn tin hỏi bạn bè.

p/s: Chủ nhật tuần này học xong buổi sáng, ở lại đến 2h coi chung kết RYA luôn :)

tungbk

Cố Vấn CLB
Staff member
Phòng học PICC4 ngày mai 2/10/2011 là 303B8 ,sáng 7h15 .Nhớ đi đúng giờ nhé !!!
Học bài I2C , các bạn nên coi trước video hướng dẫn tại đây .
Không biết tại sao chưa ai nộp bài tập về nhà tuần trước he :( .(vì dễ quá chăng ??? )
Thân !Tùng.

admin

Pay It Forward
Staff member
Lịch học ngày 06/11

Chủ nhật, 06/11, lớp C4 học lại, tại phòng 303B8, 7h15 (phòng cũ, giờ cũ).

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Sẽ thu xếp trong 1 vài ngày nữa rồi sẽ báo lại cho các bạn C4 nhé :D