List Linh Kiện Và Địa Điểm Mua Cụ Thể!!

http://chipletran.com/ 1 địa chỉ nữa cho các bạn, chỗ này là công ty Á Châu, đi LTK hay Nguyễn Kim quẹo trái qua Tân Phước, đi gần hết đường nhìn bên phải nha. chỗ này có niêm yết giá nhưng ko rõ giá lẻ hay sỉ:|

oh, tưởng tiệm Lê Trần dẹp tiệm rùi chứ... hóa ra là dời cửa hàng ah :D

admin

Pay It Forward
Staff member
oh, tưởng tiệm Lê Trần dẹp tiệm rùi chứ... hóa ra là dời cửa hàng ah :D
Dời đi và đổi tên thành Á Châu.
Dời sang Tân Phước, phía đối diện Tme, thế mới đểu chứ =))

sapoche

Trứng gà
cái tiệm Lam với tiệm Xéo trong chung cưng Nguyễn Kim nằm chổ nào a, sao e đi mấy vòng mà không thấy????????????

voiconvuive

Trứng gà
cái tiệm Lam với tiệm Xéo trong chung cưng Nguyễn Kim nằm chổ nào a, sao e đi mấy vòng mà không thấy????????????
bạn muốn mua cái j , k thì mua CẨM A cũng đc ,mình thấy cô ấy bán cũng được ^^

josdoaitran

Trứng gà
CẨM A cũng đc
Hồi mới bắt đầu làm mạch mua linh kiện ở đủ thứ chỗ! giờ thấy cô Cẩm bán được! Nên ghé đó mua hoài! Tuy vậy có một vài linh kiện mình qua Á Châu/ Tân Phước mua/ tiệm 239 ngày đầu đường Nguyễn Kim [sát 2/3 đó]

khoakovie

Trứng gà
phuclanshop.com .......
hoặc tới tiệm 158 lý thường kiệt ,giá khá rẻ "tùy loại linh kiện ".........

'+_+

khoan ra Mỹ Lan cạnh chung cư NK mua cho rẻ bạn à, VOM thì mình mua shop Vũ(ông chủ già ùi) chợ NK B thì phải:D

nguyentambi

Thành Viên PIF
Mấy anh cho em hỏi cái nhựa thông cứng đó. Khi em mua về sài thì khi để mỏ hàn hơi lâu 1 chút là nhựa thông chuyển sang màu đen với lại nó cứ giòn lắm. Còn hồi bữa lấy của thằng bạn làm bên điện tử cục nhựa thông của nó thì nhìn nó khác lắm, để mỏ hàn cũng ko đen, chấm mỏ hàn vô rồi kéo ra thì nó tạo thành 1 cái sợ như sợi tơ vậy. Vậy loại nhựa thông nào tốt hơn?

Daniel_58

Trứng gà
Mình xin phản hồi 1 chút về tiệm 158B Lý Thường Kiệt sau vài lần mua ở đây:
Ở đây có 3 người bán, 1 anh, 1 chị và 1 bà già:
+Chị bán hàng thân thiện, giá rẻ, thường giảm giá cho sinh viên (giảm vài ngàn)
+Anh bán hàng giá vừa phải, nói chung là ổn
+Bà già bán hàng rất mắc, 1 số linh kiện rẻ có thể bán mắc gấp đôi chị kia bán. Hơn nữa còn rất khó chịu và vô duyên, kì cục, không hợp tác với khách hàng. Dù ban đầu mình có ấn tượng khá tốt vị chị kia nên quay lại đây thường xuyên nhưng gặp bà già này là mình cạch luôn, từ nay xin đi tiệm khác, đâu phải mình tiệm nhà bả bán đâu.
Đó chỉ là chút ý kiến cá nhân của mình, nếu ai tới mua thì cẩn thận chút nếu gặp bà già này