[C6] Danh sách phân nhóm

viethoang805

Trứng gà
Danh sách này có thay đổi được không các anh! Vì phòng trọ của em có 4 bạn nhưng lại khác nhóm, liệu chúng em có thể xin vào cùng một nhóm được không ạ!

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Danh sách này có thay đổi được không các anh! Vì phòng trọ của em có 4 bạn nhưng lại khác nhóm, liệu chúng em có thể xin vào cùng một nhóm được không ạ!
Cả phòng thi đậu vào c6 cơ à, ghê vậy :D

Việc chia nhóm ngẫu nhiên để bạn có cơ hội làm việc chung với các bạn chưa quen (ở chung thì biết nhau quá rồi, đâu cần phải tìm hiểu nhau nữa:D).
Ngoài ra, sau khi hết thời kì cơ bản, mỗi nhóm sẽ làm một vài đề tài nhỏ nhỏ khác nhau (tuỳ theo adviser), 4 bạn ở chung thì cơ hội chia sẻ, giao lưu giữa 4 nhóm càng cao chứ sao.
(vậy là phòng này chiếm tới 1/2 tổng số nhóm rồi à?)

em cứ yên tâm nhé, anh 2death tâm lý lắm, các em chơi với bạn mới cũng là dịp để tìm hiểu và chia sẻ kiến thức cho nhau thôi, đừng lo lắng:D mà quen càng đông thì rủ đi "gâu gâu" mới càng vui chứ:D

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
em cứ yên tâm nhé, anh 2death tâm lý lắm, các em chơi với bạn mới cũng là dịp để tìm hiểu và chia sẻ kiến thức cho nhau thôi, đừng lo lắng:D mà quen càng đông thì rủ đi "gâu gâu" mới càng vui chứ:D
...

Bạn được chung phòng với 3 bạn nhóm khác thế thì tuyệt quá rồi còn gì nữa :D Mình ở trọ có 1 mình đây, chẳng có ai để thảo luận bàn bạc chém gió cả :(

lupin92

Trứng gà
tưởng 2death là chị phương mà sao h là anh rồi =))

Danh sách phân nhóm c6 + số đt thành viên (full)

Hiện nay do nhiều bạn than với mình là: Ko biết số điện thoại thành viên trong nhóm mình là số mấy để liên lạc hỏi han về việc làm mạch chung hay thảo luận với nhau nên mình up lại DANH SÁCH PHÂN NHÓM + SỐ ĐIỆN THOẠI FULL cho các bạn tham khảo.
Danh sách down ở đây:
http://www.mediafire.com/?9v1n0a2xd3x6xz7
Have fun !! ^^