Công nhận Thành Viên Chính Thức Lớp C5

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Hiện tại tình hình đăng ký thông tin thành viên của các bạn hơi chậm trễ, do đó tại thời điểm này BQT forum sẽ set 4 thành viên sau đây thành Thành Viên Chính Thức.

Các bạn đã được đổi danh hiệu thành "Thành viên PIF" và có thể truy cập vào box dành cho Thành Viên Chính Thức:

Nguyễn Hoàng Vũ - 41004077 - DD10KSVT - light
Trương Thanh Huy - 41001285 - Điện Năng - Thanh Huy
Nguyễn Hồng Đức - 40900640 - DD09TD02 - nguyenhongduc_nc
Phạm Sơn Lộc - 41001813 - Ngành muốn học: tự động - IceSandwich

nguyentambi

Thành Viên PIF
Nguyễn Hoàng Vũ - 41004077 - DD10KSVT - light
Trương Thanh Huy - 41001285 - Điện Năng - Thanh Huy
Nguyễn Hồng Đức - 40900640 - DD09TD02 - nguyenhongduc_nc
Phạm Sơn Lộc - 41001813 - Ngành muốn học: tự động - IceSandwich
:(( còn em nữa mà. Nguyễn Minh Tâm 40902345 DD09TD04 :((

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Cả lớp C5, chỉ có 4 người được vào TVCT sao? @.@ Chọn lọc tự nhiên khắc nghiệt thế :((

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Cả lớp C5, chỉ có 4 người được vào TVCT sao? @.@ Chọn lọc tự nhiên khắc nghiệt thế :((
Chủ yếu là tại bản thân mình thôi :D
Tuy nhiên, một số bạn lớp C5 (và C6) chưa hoàn thành khóa học vẫn có thể xem xét là TVCT khi BCN xét đến những đóng góp của bạn đó trong thời gian đã tham gia CLB trước đây, và sau này (ví dụ hè này CLB sẽ có nhiều hoạt động)

40903219

Trứng gà
khoảng thời gian gần ngày báo cáo cuối khóa em gặp 1 số trục trặc nên k thể làm kịp :((. thấy form đăng kí thành viên PIF...hơi bùn :((. nhưng hè sẽ cố gắn đợt 2 :) để mà còn được kết nạp. hè=))

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
khoảng thời gian gần ngày báo cáo cuối khóa em gặp 1 số trục trặc nên k thể làm kịp :((. thấy form đăng kí thành viên PIF...hơi bùn :((. nhưng hè sẽ cố gắn đợt 2 :) để mà còn được kết nạp. hè=))
Thì bạn cứ đăng ký form thông tin như các bạn khác.
CLB sẽ tổ chức bảo vệ sau cho các bạn :D (nhưng phải có đăng ký thông tin để gửi thông báo nhé)