[Góp ý, thảo luận] Diễn đàn phiên bản mới.

eMagic

Gà mẹ
Staff member
Chào các bạn, đã ấp ủ một thời gian dài, thì hôm nay, nhân một ngày rãnh rỗi, BQT quyết định ra mắt diễn đàn phiên bản mới. Để diễn đàn hoạt động tốt hơn, hay hơn, mong sự góp ý nhiệt tình từ các bạn.

Thay mặt BQT,​
eMagic​

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Đẹp quá :). Giao diện 4rum nhìn pro hơn hẳn :rolleyes: Nhưng mà hệ thống emoticon vẫn ít quá :oops: , buồn thật anh ạ (muốn khóc mà hông có cái mặt khóc nữa :().

Nút Thanks giờ thành like hết hả anh? :confused: Mà số lượng thanks cũ + số lượng bài post mất luôn sao :eek: Em chỉ thắc mắc thôi, chứ mấy cái đó gầy dựng lại mấy hồi, chỉ cần đóng góp nhiều bài hay là lại lên vèo vèo :cool: Cái cột bên tay trái chỉ còn avatar, nick với chức danh thôi sao? o_O Vậy không tiện cho lắm anh ơi (vì các con số này cũng đánh giá mức độ hoạt động và độ đáng tin cậy của thành viên ;)).

Em xin được góp ý nhiu đó ạ :p

Post đầu tiên trong 4rum mới, xài hết 12 cái emoticon cho nó sướng :D , mà hông biết chỗ nào để quăng cái mặt giận dữ này vô nữa, bực ghê :mad:

eMagic

Gà mẹ
Staff member
Ồ, cảm ơn đóng góp đầu tiên nhưng cũng không kém phần sâu sắc của bạn. Đó cũng là điều Admin để dành từ từ làm :D, (làm 1 lúc r thấy mau chán lắm.)
- Đầu tiên, hệ thống mặt cười, sẽ update trong thời gian tới [Admin, BCV, BCN, Members] ai cũng thix cười cả nên đó là đều tất yếu.
- Sẽ có những thay đổi mang tính chất " thích thể hiện" cho các thành viên hơn nữa.

Cám ơn các bạn. Mong có nhiều đóng góp hơn nữa.

zbloodelfz

Cố Vấn CLB
Staff member
Thằng kisses này troll wá:confused: ... Forum giờ nhìn pro hơn hẳn. Ủa mà cái box đổ ra khi rê chuột vào mấy cái title ở trên forum em không thấy đâu nữa .. đặng mà biết thằng nào post bài ,ngày giờ post để xem cho lẹ..

eMagic

Gà mẹ
Staff member
Phần tooltip hiện ra cái thông tin bài viết đó không được mấy người làm Mod bên đây viết, với khả năng hạn chế, cái đó từ từ ngâm cứu sau :D

saiya

Thành Viên PIF
a Khoa này giỏi... :D forum mới này tiêu đề và ava to hẳn :cool:

bỏ chứ ký rồi sao anh Minh :)) em đang tính chơi cái hình 15MB hấp riêm băng thông mà :D
nói thế chứ nên để chữ ký, chỉ cấm up hình vào chữ ký thôi:D tốt nhất từ từ rồi làm, anh vèo 1 phát rồi sau này em có tìm hiểu sao mà kịp :D

eMagic

Gà mẹ
Staff member
có chữ kí chứ, em làm chữ kí lại đi :)
Băng thông bây giờ phải nói là bất chấp :))

nói nhé,em đi hấp nó đây :))
theo em nên có 1 luật trên 4rum và được sticky, cái đó em nghĩ anh biết mà:D

bigboy061293

Thành Viên PIF
hình như bản xenforo này ngốn băng thông quá, mạng mà gà gà thì chạy hơi lâu. Nhưng dù sao nhìn cũng đã thiệt, dân chuyên Tin mà phải đỉnh vậy chứ sao anh há :)

eMagic

Gà mẹ
Staff member
Băng thông thì để anh quan sát đã, còn cái load thì anh thấy nó không thành vấn đề đâu, máy ai cũng coreX hết rùi, ram toàn >3GB :D , mạng thì toàn cáp quang ;)