[Góp ý, thảo luận] Diễn đàn phiên bản mới.

eMagic

Gà mẹ
Staff member
em bấm vào tên người đó để xem chi tiết về người đó. Khung avatar a cố tình để vầy cho gọn gàng : )

Ủa! Sao thông tin Messages với Likes Received không hiện ra cạnh avatar trên từng bài nữa a? :1cool_byebye:
hiện chi cho màu mè, vậy được rồi:D
thích khoe like với post thì ghi vào status ế :"tôi tên Mạnh, tôi được xxx post và xxx like này, bá đạo chưa!"
j/k
:D

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Nhờ các anh xem lại phần đăng ký mới giúp ạ. Bạn em sign up cái nick trên 4rum mình mà mãi không thấy mail active gửi về (dùng gmail). Resend mấy lần vẫn không thấy. Em có thử tạo mới 1 cái (gọi nôm na là cờ lon - clone ạ :D) thì cũng giống thế (yahoo mail).

Với cái emoticon : gach : sao vẫn chưa thấy vậy ta :-( Không có nó thì mần sao có cái này: :gach
------------------------------
Bổ sung thêm cái thớt đầy cả link cũ ạ: http://www.payitforward.edu.vn/forum/threads/641/

eMagic

Gà mẹ
Staff member
kisseshacker : em xem lại bạn em dc active chưa, do phần mail của host có vấn đề.
Phần icon cục gạch hôm bữa làm a không thấy có.

eMagic

Gà mẹ
Staff member
Hôm nay mới làm lại cái google search trên trang này, mọi người thấy đã dễ sử dụng hơn chưa?
Sao không ai có ý kiến về cái comment facebook hết vậy?

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
Thêm bộ YoYo & CiCi cho nó ku tè nha pác ;))
Cái facebook plugin em thấy nó k có hợp lí mà load cũng chậm nữa @@..xóa đi anh ui

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
Mà cho em hỏi host này ở đâu ạ... bao nhiêu 1 tháng :D...em thấy chạy ngon mà k ban cái vb nè :D...mấy cái host free ngon thì toàn ban k à >"< chán wa'..
Hjzzz..host nhân hòa mà đc tên miền edu nữa :-ss..forum mình hàng khủng >"<

bigboy061293

Thành Viên PIF
Hình như ngày tháng của diễn đàn hơi bị kì kì đó anh, cùng 1 ngày mà chổ post nó để là Yesterday ... anh coi lại nha

eMagic

Gà mẹ
Staff member
anh mới vừa xem lại, a thấy vẫn rất chính xác, a vào xem chuyên mục đó thì báo đúng em ạ. :)

bigboy061293

Thành Viên PIF
cái đồng hồ taskbar em là 11g vẫn là ngày 28 còn chổ bài post ghi là yesterday đó anh :(

eMagic

Gà mẹ
Staff member
Hôm bữa vào diễn đàn thấy có mấy bạn đặt tên dài thật dài :2cool_burn_joss_stick: làm phần thống kê bể tùm lum, may là chỉnh lại cho đẹp được, :5cool_still_dreaming: