[C7] Thông báo Chấm tốt nghiệp đề tài Fanled

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Chào các em C7 các PIFer thân yêu,

Trong không khí vui tươi tưng bừng phấn khởi của ngày Lễ mừng sinh nhật CLB lần 3 và với âm hưởng của những sự kiện hoành tráng trong ngày, chúng ta lại hân hoan đón chào một chương trình thú vị khác, đó là "Lễ bảo vệ Tốt nghiệp lớp C7".

Buổi bảo vệ này của C7, với chủ đề đặc sắc, hấp dẫn, thú vị "FanLED", sẽ được tổ chức vào chiều thứ 7 tuần này, nhằm ngày tốt giời là 19/01/2013.

+ Thời gian: 14h00
+ Địa điểm: Phòng Chuyên đề khoa - 104B1

Mời các bạn yêu thích FanLED và muốn thưởng thức tài nghệ của đàn em đến dự.

Chúc các bé C7 có một buổi bảo vệ thật tốt và sớm trở thành thành viên chính thức của PIF.

Nhá hàng FanLED của 1 em C7:

omega5161

Thành Viên PIF
Anh chị ơi có thể dời lại một tiết đc k, em phài học thực hành môn ky thuật số tiết 789

Lê Thành Nhân

Thành Viên PIF
Không biết lễ tổng kết sẽ như thế nào hả chị Phương ?
Nếu lớp C9 được mở cho tụi em thì tụi em cũng phải trải qua khóa bảo vệ như thế này hả chị ?
Khó khăn thiệt!
Lúc chiều lên xem tổng kết clb em thấy hoành tráng thật, không biết chiều mai em có lên xem chung kết fanled được không ạ?

cooliovato

Cố Vấn CLB
Staff member
Không biết lễ tổng kết sẽ như thế nào hả chị Phương ?
Nếu lớp C9 được mở cho tụi em thì tụi em cũng phải trải qua khóa bảo vệ như thế này hả chị ?
Khó khăn thiệt!
Lúc chiều lên xem tổng kết clb em thấy hoành tráng thật, không biết chiều mai em có lên xem chung kết fanled được không ạ?
Bạn có thể xuống xem để học hỏi thêm, ngoài ra có thể sẽ có tiết mục show hàng của một số TVCT :)

pariko

Thành Viên PIF
Em làm không kịp Fanled, cjo em hỏi clb có còn buổi nào tổ chức chấm vét không