[C8] Thời gian chấm thi C8

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Theo dự kiến, thời gian chấm mạch là sáng thứ 7, 16-03-2013.
Tuy nhiên, thời gian này trùng vào giờ họp lớp của đa phần các bạn K11 - Đối tượng chủ yếu của C8. Do vậy, thời gian chấm mạch sẽ được dời tới chiều thứ bảy hoặc chiều chủ nhật tuần này, tuỳ thuộc vào kết quả xin phòng của CLB.

Thời gian, địa điểm chính thức sẽ được update tại đây, các bạn chú ý theo dõi.

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Thông báo phòng chấm thi C8:

+ P 305B1

+ thời gian: 3h00 - Chủ nhật

Do trong thời gian này, nhà trường đang bận rộn nhiều công tác nên việc cấp phòng gặp nhiều vất vả :), các bạn C8 dự thi chú ý đến đúng giờ, nếu có điều kiện (hoặc nhờ anh/chị/em) kiểm tra mạch trước, phát hiện các lỗi sai cơ bản và xử lý trước để tránh kéo dài thời gian chấm mạch.
Thời gian chấm mạch sát ngày thi, nên mọi người ai cũng phải vất vả một phen (cả người đi thi và người đi chấm) :1cool_byebye:, chúc các bạn C8 hoàn thành mạch đẹp, dự thi tốt, chúc các bạn PIF đủ nghị lực và nhiệt huyết để tổ chức ngày chấm thi thành công.
Cuối cùng, chúc mọi người kết thúc tốt đẹp kì thi tuyển sinh C8, bước vào giai đoạn thi giữa kì thành công vang dội :doc

Daniel_58

Trứng gà
trên thông báo tuyển sinh c8 có ghi thời gian công bố kq từ 17-24/3 nhưng hôm chấm thi còn nhiều mạch chưa chấm xong các anh chị phải mang về chấm tiếp,hơn nữa thời gian này đang thi giữa kì nên mọi ng đều bận.em theo dõi diễn đàn hàng ngày nhưng ko thấy có thông tin gì mới.không biết các anh chị có kịp chấm xong và công bố trước 24/3 không ạ?hoặc có thể cung cấp cho em ít thông tin về tiến độ chấm mạch hay dự định công bố kết quả của clb không?

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
trên thông báo tuyển sinh c8 có ghi thời gian công bố kq từ 17-24/3 nhưng hôm chấm thi còn nhiều mạch chưa chấm xong các anh chị phải mang về chấm tiếp,hơn nữa thời gian này đang thi giữa kì nên mọi ng đều bận.em theo dõi diễn đàn hàng ngày nhưng ko thấy có thông tin gì mới.không biết các anh chị có kịp chấm xong và công bố trước 24/3 không ạ?hoặc có thể cung cấp cho em ít thông tin về tiến độ chấm mạch hay dự định công bố kết quả của clb không?
Các anh chị trong CLB đều đang thi giữa học kỳ, khá gian nan nhưng cũng cố gắng sửa mạch cho các bạn. Việc sửa mạch gặp rất nhiều khó khăn do lượng mạch cần sửa quá nhiều, nhân lực thì ít, có một số mạch bị quá nhiều lỗi, và tình hình là mình nghe tin có một số mạch không thể cứu vãn được. Thi công mạch khó, mọi người đều biết, nhưng sửa chữa mạch còn khó hơn, bạn hãy thông cảm và đợi thêm nhé.

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Mong bạn thông cảm cho tình hình khó khăn này. Lực lượng chính K10 của CLB đang rơi vào chặng tourmalet giữa kì :5cool_sweat: . Bạn vui lòng chờ đến sau 27-03 nhé. TV PIF sẽ cố gắng sửa board cho các bạn tốt nhất có thể :-(

Daniel_58

Trứng gà
hôm bữa em cũng mang mạch đi chấm nên cũng hiểu tình hình,chỉ là lâu không thấy tin tức gì nóng ruột nên hỏi thôi.cho em hỏi thêm 1 chút hơi tế nhị.giả sử có bạn không được vào c8 vì lí do nào đó nhưng mạch thì hoạt động được thì liệu có thể tham gia các buổi học của c8 không?clb PIF hoạt động trên tinh thần chia sẻ,giúp đỡ lẫn nhau phi lợi nhuận.liệu 1 người có đủ đam mê muốn được trau dồi kiến thức nhưng lại không đậu đầu vào có thể được các anh chị đi trước trong clb giúp đỡ không?

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
hôm bữa em cũng mang mạch đi chấm nên cũng hiểu tình hình,chỉ là lâu không thấy tin tức gì nóng ruột nên hỏi thôi.cho em hỏi thêm 1 chút hơi tế nhị.giả sử có bạn không được vào c8 vì lí do nào đó nhưng mạch thì hoạt động được thì liệu có thể tham gia các buổi học của c8 không?clb PIF hoạt động trên tinh thần chia sẻ,giúp đỡ lẫn nhau phi lợi nhuận.liệu 1 người có đủ đam mê muốn được trau dồi kiến thức nhưng lại không đậu đầu vào có thể được các anh chị đi trước trong clb giúp đỡ không?
1. Mạch hoạt động được thì không có lý do gì không vào được C8.
2. Một người có đam mê sẽ luôn được đón nhận và giúp đỡ trong PIF.
:D
(Bạn đã sớm giác ngộ được lý tưởng của Pay It Forward rồi đấy)

Daniel_58

Trứng gà
1. Mạch hoạt động được thì không có lý do gì không vào được C8.
2. Một người có đam mê sẽ luôn được đón nhận và giúp đỡ trong PIF.
:D
(Bạn đã sớm giác ngộ được lý tưởng của Pay It Forward rồi đấy)
1. Theo thông báo thì PIF chỉ tuyển 30 - 40 bạn vào C8. Hôm đi thi em thấy rất nhiều bạn dự thi, mạch đẹp, điểm cao nên sợ lấy từ trên xuống thì mình không lọt vào nổi. Thêm thằng bạn em hồi trước thi C7 nhưng không vào được, nó nói vì mạch xấu nên em cũng lo.
2. Nghe thành viên chính thức PIF nói như vậy em cũng mừng. Có đủ đam mê thì sẽ theo đuổi được đến cùng, nhưng nếu được các thành viên trong PIF giúp đỡ thì vẫn tốt hơn :D

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
1. Theo thông báo thì PIF chỉ tuyển 30 - 40 bạn vào C8. Hôm đi thi em thấy rất nhiều bạn dự thi, mạch đẹp, điểm cao nên sợ lấy từ trên xuống thì mình không lọt vào nổi. Thêm thằng bạn em hồi trước thi C7 nhưng không vào được, nó nói vì mạch xấu nên em cũng lo.
2. Nghe thành viên chính thức PIF nói như vậy em cũng mừng. Có đủ đam mê thì sẽ theo đuổi được đến cùng, nhưng nếu được các thành viên trong PIF giúp đỡ thì vẫn tốt hơn :D
Mình không biết thằng bạn của bạn là ai, nhưng phần màu đỏ ở trên mình thề là nó chém gió.