REVIEW và hướng dẫn cài đặt Snapbuck, vừa chụp hình vừa được tiền thuần Việt

Phạm Thành Danh

Thành Viên PIF
Em giới thiệu phần mềm anh của em viết tí nhé :1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:
Ngày nay, gần như mỗi bạn trẻ đều có riêng cho mình một chiếc smartphone, và việc chụp hình với chiếc dễ yêu cũng hết sức phổ biến. Nắm bắt được điều đó, các nhà sản xuất điện thoại cũng trang bị và liên tục nâng cấp cho đứa con cưng của mình những chiếc camera cực khủng để cho độ sắc nét và trung thực cao. Bên cạnh đó, những phần mềm chụp hình cũng liên tục xuất hiện với những chức năng ưu việt hơn đã góp phần tạo ra những tấm ảnh đẹp.
Với việc chụp hình khi đi ăn uống, cà phê, shopping, du lịch và share hình ảnh của mình lên các trang mạng xã hội, ngươi dùng điện thoại đã dán tiếp trở thành những marketer hết sức hiệu quả cho các sản phẩm, dịch vụ của các công ty. Vậy bạn đã bao giờ tự hỏi “Tại sao mình không được chia lợi nhuận khi mình đã góp phần cho sự phát triển của các cửa hàng, công ty đó??”
. Để trả lời câu hỏi đó, ngày 20/12/2014, công ty cổ phần phần mềm di động Snapbuck đã cho ra phần mềm chụp hình Snapbuck, vừa chụp hình vừa được tiền. Với phần mềm này bạn vừa có thể thỏa thích chụp những tấm ảnh đẹp, vừa biến thú vui chụp ảnh cùng chiếc dế yêu của mình thành một công việc kiếm tiền hữu ích.

Sau đây mình sẽ hướng dẫn cài đặt, sử dụng và các chức năng chính của phần mềm.
I/ Cài đặt:
  • Hiện tại, khi cài đặt Snapbuck, bạn có cơ hội trúng 1 trong 10 Iphone 6+ hoặc Samsung Galaxy Note 4
  • Đầu tiên các bạn đăng kí một tài khoản Snapbuck account tại đây: http://snapbuck.vn/RegAccount/DDFD3A7D58284A4 .
  • Tiếp theo, các bạn tải phần mềm Snapbuck từ Chplay hoặc Appstore về điện thoại của mình.
  • Sau khi cài đặt thành công, bạn nhập số điện thoại đã đăng kí tài khoản khi nãy và chờ tin nhắn để lấy mã xác nhận.
  • Sau khi đăng nhập phần mềm thành công, bạn được thưởng 3USD bạn có thể share lên facebook cá nhân để được nhận thêm 2USD.
II/ Hướng dẫn sử dụng:
Nào, sau khi cài đặt, bây giờ bạn đã sẵn sàng để snapbuck và kiếm tiền chưa nào.

[*]Giao diện phần mềm khá đơn giản và dễ sử dụng, ngoài các công cụ chụp ảnh thông thường, phần mềm còn có thêm một số chức năng khác.
[*]Góc bên trái là Mysnapbuck, tại đây bạn có thể kiểm tra tài khoản snapbuck của mình
+ Dòng đầu tiền là số tiền bạn đã có
+ Dòng thứ 2 là số ảnh bạn chụp bất kì, với mỗi ảnh bạn được 0.1cent
+Dòng thứ 3 là số ảnh bạn chụp tại Snapnbuck event, mỗi ảnh bạn được 1USD
+Dòng thứ 4 là số bạn bè bạn đã mời, mỗi bạn bè sử dụng link của bạn để cài đặt, bạn được 2USD.
+Khi đủ 50USD, bạn bấm vào Redeem Cash để được hướng dẫn nhận tiền mà cụ thể là chuyển khoản hoặc nhận trực tiếp tại công ty

[*]Góc phải màn hình là thông báo Snapbuck event, khi có thông báo, bạn đến nơi có tổ chức sự kiên để có được 1USD/ event.

[Vậy là mình đã hướng dẫn xong phần cài đặt và hướng dẫn sử dụng Snapbuck, còn chờ gì nữa, bạn hãy nhanh chóng cài đặt và trải nghiệm Snapbuck để cùng đưa phần mềm Việt lên tầm thế giới .
Công ty cổ phần Snapbuck, Đường số 56, Tân Phong, Q.7. TP.HCM.