Danh sách Thành viên chính thức từ lớp C3 - C4 (22/4/2012)

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Dưới đây là danh sách Thành viên chính thức PIF từ các lớp C3 và C4 (đến ngầy 22/04/2012)

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Ah_xvcA4AqEkdGNUbTZ3TXBPTjd0RWpzNGxZRms2RWc

Danh sách này dựa trên:

1. Đơn đăng ký thành viên của các bạn sinh viên tham gia các lớp học này.

2. Thường xuyên theo dõi thông tin của CLB và Đăng kí Thông tin thành viên online theo thông báo của CLB ứng với từng lớp:
+ Thông báo lớp C3

+ Thông báo lớp C4

Sau khi chính thức trở thành thành viên PIF các bạn sẽ:
+ được set quyền là Thành viên chính thức để truy cập diễn đàn TVCT
+ tham dự các Chuyên đề nâng cao của CLB.
+ Tham dự các dự án của CLB.
+ Tiếp cận nguồn vật tư của CLB để phát triển đề tài nghiên cứu, đồ án, luận văn,... của mình.
+ Tham gia họp thành viên, đóng góp ý kiến và góp phần xây dựng CLB.
+ Tham gia xây dựng Tutorials, hướng dẫn các em khóa sau, các hoạt động khác của CLB.
+ Hưởng các ưu đãi cũng như nhận những trọng trách khác mà CLB chỉ thông báo riêng cho thành viên chính thức :)

Chúc các bạn ngày càng say mê nghiên cứu, học hỏi và đóng góp với cộng đồng PIF.

P/S:

+ Có một số bạn nộp đơn đăng ký thành viên ở lớp C4 và C3, tuy nhiên không bổ sung thông tin thành viên online theo thông báo, cho nên không được xét trong danh sách này.
Nếu cần thay đổi bổ sung, các bạn thực hiện như thông báo ứng với lớp mình (trong thông báo C3 và C4 đã có link ở phần trên) và để lại comment tại đây.

+ Bạn nào là TVCT vẫn chưa truy cập được diễn đàn dành riêng cho mình, cũng để lại comment tại đây để BQT forum chỉnh sửa.