phát MP3 từ thẻ nhớ

cuong_lx

Gà con
Cảm ơn bạn vì bài viết hữu ích. Nhưng giá 450k cho một modul là quá chát.
Nếu như mình muốn làm một cái hộp nhạc hay một cái gì đó có thể phát nhạc đc từ thẻ nhớ, có lẽ mình sẽ chọn mua một cái máy mp3 giá khoảng 50k bán đầy ở Nhật Tảo. Sau đó về chế lại cách điều khiển volume, chỉnh bài hát. Như vậy sẽ rẻ hơn. Chỉ cần thế là đủ với đa số yêu cầu. Còn nếu muốn thêm chức năng giao tiếp mà theo mình thì ít ứng dụng thì phải nhờ đến sản phẩm của bạn.
Một lần nữa cảm ơn bạn vì sản phẩm. Chúc bạn sức khoẻ và thành công!

nhquangdt3

Trứng gà
cảm ơn các bạn đã quan tâm. như mình đã nói rồi. cái này không phải dùng để nghe nhạc MP3. mà nó dùng cho các ứng dụng cần điều khiển play âm thanh ví dụ như cảnh báo bằng giọng nói, hướng dẫn... ưu điểm của nó là các bạn có thể chủ động play bất cứ 1 đoạn âm thanh nào. nếu như bạn dùng máy nghe nhạc bạn không thể dùng vi điều khiển để phát 1 đoạn âm thanh bất kỳ. vì máy nghe nhạc các bạn chỉ có thể điều khiển play 1 bài hoặc tuần tự mà không linh hoạt được như khi bạn giao tiếp với module chuyên dụng. cũng giống như người ta đỏ vài triệu để đi mua 1 bộ định vị GPS trong khi đó có những điện thoại có GPS giá rẻ hơn rất nhiều?