Thông báo sơ lược kế hoạch Giảng dạy C8 và C9

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Theo thông tin mới cập nhật thì cuối tuần sau trường sẽ đóng cửa để tổ chức thi cao học, trùng vào giờ học bình thường của C8 và C9 :6cool_boss:.
Tuy nhiên, chúng ta vẫn vui là có thể vào trường vào chiều Chủ nhật =)). Do đó, 2 lớp C8 và C9 sẽ cùng học buổi tiếp theo vào Chiều Chủ Nhật, 19-05 (phòng được thông báo sau).

Buổi học này cũng là buổi học cuối cùng của C8 trong kì này, sau đó các bạn sẽ được nghỉ để thi cuối kỳ, đồng thời thực hành làm đề tài giữa kì của khóa học.
Với các bạn C9, vì nhu cầu học hè của các bạn khác nhau, BCN có kế hoạch "bổ túc" thêm vài buổi cho các bạn, trước khi C8 học trờ lại. Qua đó, thời gian của các buổi này có thể là trong tuần dự trữ của C8 và đầu hè, kết thúc khi chương trình của các bạn tiệm cận với C8. Sau đó, các bạn C8 và C9 có thể thoải mái khi quyết định kế hoạch hè (học CLB hay làm việc khác).
BCN không khuyến khích các bạn năm nhất học hè, vì mùa hè đầu tiên của SV rất cần sự thoải mái, các bạn có thể tham gia "Mùa hè xanh", các hoạt động ngoại khóa hoặc về quê với gia đình. Tuy nhiên, nếu các bạn ở TP vẫn muốn "tăng ca" thì hãy cố gắng từ bây giờ để có thể gia nhập vào lớp C8 trong hè nhé :1cool_byebye:

hienqsb

Thành Viên PIF
Các bạn C9 ko nên học hè , vì đây là kì hè ko có học thêm , ko vướng bận chuyện học hành , cứ tự do ăn chơi , ko thì sau này sẽ hối hận đó

Lê Thành Nhân

Thành Viên PIF
Em không có đi mùa hè xanh hay gì cả ? em chỉ đăng ký học hè 2 môn thôi nên em vẫn theo học ở CLB .hì .
Vì em yêu điện tử - vi điều khiển lắm.Chỉ tiếc là 2 năm thi vào khoa điện tử của trường BK không được , hì.