Phần mềm từ điển kĩ thuật hay dùng trong nhiều lĩnh vực

Kevifa

Gà mẹ
Xin chào các bạn! Hôm nay mình xin giới thiệu tới các bạn một phần mềm từ điển kĩ thuật khá là hay và cực hay, nó không chỉ dùng cho dân kĩ thuật và công nghệ mà còn dành cho dân kinh tế, tài chính... một phần mềm mà mình đã cất giấu cho riêng mình gần 3 năm nay, tính từ cái ngày mình phải chấp nhận sự thiệt hại là 400k để sở hữu được nó, hồi đó mình đặt quyết tâm học anh văn sao cho bằng bạn bằng bè, nên mình đã lục lọi và rà soát trên mạng thì thấy có chương trình tự học tiếng anh khá hay, đó là chương trình học tiếng anh Effortless English. Bạn có thể search google thì thấy một nhóc bài viết nói về nó. Và trong bộ tiếng anh này nó chứa phần mềm từ điển này. Ban đầu thì nó chỉ cho phép cài được trên 1 máy, còn máy khác thì nó không quan tâm, trăn trở về sự thật phũ phàng đó nên mình đã tìm cách và cuối cùng thì cũng thành công, và giờ mình muốn chia sẻ phần mềm từ điển kĩ thuật này cho tất cả các bạn trong cộng đồng, không phân biết giới tính và tuổi tác, cùng sở hữu nó, và bắt nó "phục vụ" cho công việc học tập cũng như trong quá trình ngâm cứu của mình.