[C14] Thông báo về nội dung học ngày 10/4 và lịch báo cáo đề tài giữa khóa

Kero064

Super Moderator
Chào các bạn,
Như một vài nguồn tin đã bị rò rỉ từ trước thì tuần này chúng ta sẽ học về UART :brick:
Để chuẩn bị cho phần demo, chúng ta sẽ phải down trước phần mềm này.
UART là một trong những phương thức giao tiếp quan trọng của MCU - một trong những thứ bắt buộc phải biết, vì vậy các bạn nên chịu khó đi nghe giảng vào CN tuần này :6cool_boss:

Còn về đề tài Giữa Khóa, cuối tuần này các team sẽ phải chốt đề tài cho advisors. Nội dung chỉ xoay quanh các nội dung đã học GPIO, Timer, PWM... không dùng các kiến thức học được từ bài UART trở về sau.
Vì K15 sẽ thi GK vào 2 tuần tới nên các team không có thành viên là K15, sẽ báo cáo vào Đợt 1 ngày 24/4/2016 =))
Các team có thành viên K15, sẽ báo cáo vào Đợt 2 Thứ 7 ngày 7/5/2016 (để ko ảnh hưởng tới buổi học tuần đó), địa điểm và thời gian sẽ thông báo sau. Tốt nhất các bạn nên chú ý thông báo từ advisors.
Team K15 nào mà muốn dk báo cáo sớm vào Đợt 1 thì đăng ký với advisor của mình.
Sáng CN ngày 8/5 học bt :D

Kero064

Super Moderator
tình hình rất là tình hình bọn em khóa K14 hôm 24/04 là khám sức khỏe trên cơ sở 2, làm thao và phải thế nào :5cool_beat_plaster:
Khám sức khỏe e có thể khám t7 mà :3 khác buổi cũng ko vấn đề gì đâu em :2cool_sexy_girl:
Em có thể sắp xếp khám vào buổi khác, hoặc báo cáo sớm trước 1 tuần vào cuối buổi học ngày 17/4 :D