Lịch học các lớp C2, C3, Analog học kì 2 (2010-2011)

admin

Pay It Forward
Staff member

1. Lớp Analog đã bắt đầu từ 26/02/2011, theo như kế hoạch ban đầu là học vào chiều thứ 7 hàng tuần. Tuy nhiên vì có 1 số bạn k08 kẹt lịch học thực tập, do đó BCN CLB quyết định đổi lịch học lớp Analog như sau:
+ Học vào sáng Chủ nhật hàng tuần, bắt đầu lúc 7:30AM, tại phòng: 214B1.
Lưu ý:
+ 2 tuần đầu, tức là các buổi học ngày 26/02 và Chủ nhật 06/03: dành cho các bạn chưa tham gia lớp Op-Amp 1 (dạy lại 1 số phần cơ bản của khoá Op-Amp 1).
+ Từ 13/03: Dành cho tất cả các bạn đăng kí theo danh sách tại http://www.payitforward.edu.vn/wordpress/2011/02/lop-op-amp-application-khoa-2/

2. Lớp C2 (k2008) – PIC16F887
+ Sáng thứ 7, 7:30AM, phòng 310B1.
+ Ngày bắt đầu: 05/03

3. Lớp C3 (k2009) – PIC16F887
+ Sáng thứ 7, 7:30AM, phòng 211B1.
+ Ngày bắt đầu: 05/03

Lưu ý đối với lớp C2 và C3:

+ Đây là các lớp học lập trình với chip PIC16F887, lớp này đã bắt đầu từ tháng 09/2010, do đó không nhận thêm sinh viên mới.
(Trừ các sinh viên đã có kiến thức cơ bản về làm mạch in và biết 1 chút về PIC + chuẩn bị được phần cứng)

+ Các thành viên CLB khi đi học buổi đầu tiên (05/03) phải nộp phiếu "THÔNG TIN THÀNH VIÊN" viết tay theo mẫu sau:
· Photo thẻ SV ở góc trên bên phải tờ giấy A4.
· Ghi thêm các thông tin cá nhân: Số ĐT, email.
· Phần còn lại của tờ giấy A4: trình bày tâm tư, nguyện vọng :) , bạn mong đợi gì ở CLB, bạn muốn CLB phát triển như thế nào, đóng góp ý kiến cho CLB (nếu có), … (nói chung là tất cả những gì bạn muốn trình bày), văn phong tự do, viết sao cũng được :D

kid_boy

Trứng gà
tiêu tùng giấc mơ học Pic của mình thật rồi, hic hic, Chủ nhật lại vướng lịch cứng nữa, chán thật.
lớp C3 mà Chiều thứ 7 như HK trước thì hay quá, huhuhu, đau lòng thật.
hic hic

admin

Pay It Forward
Staff member
tiêu tùng giấc mơ học Pic của mình thật rồi, hic hic, Chủ nhật lại vướng lịch cứng nữa, chán thật.
lớp C3 mà Chiều thứ 7 như HK trước thì hay quá, huhuhu, đau lòng thật.
hic hic
Chào bạn, bạn có học lớp C3 kì trước không?
Nếu mà sáng thứ 7 bạn không có cách nào sắp xếp học được, mà bạn vẫn quyết tâm theo học thì có 2 cách:
- Cách 1: Tuy ko đi học được nhưng cố gắng theo dõi tiến độ lớp, thông qua bạn bè/4rum và gặp trực tiếp các anh chị + chăm làm mạch và làm bài tập sao cho theo kịp bài học mỗi tuần.
- Cách 2: Tiếp tục học ở lớp sẽ mở vào kì hè (lớp C4). Cách 2 thì phải chờ đợi khá lâu, và lớp C4 ở kì hè thì cũng sẽ học lại từ phần làm mạch -OrCAD.

kid_boy

Trứng gà
À, cảm ơn Addmin rất nhiều, hihihi, mình là Khai bên SPKT đấy mà, thì mình cũng rất rất muốn học đấy thôi, mà mình chưa có quen ai trong lớp C3 nên không thể mượn tập để chép lại được. hic,
Học Pic thì mình đã theo học 1 lớp khác trước đây, nhưng vì chỗ đó không có hiểu được nhieu, nên rất muốn đi học ở CLB để giao lưu và học hỏi thêm cho hiểu rõ về PIC, làm việc được với PIC. ^^
Lớp Opamp coi như minh cũng không học được luôn rồi. hic.
Còn cái phiếu đăng ký tham gia CLB đó Admin, khi nào thì mình đưa được hen. vì mình rất muốn tham gia vào CLB mà, hihihi.
Sau mổi buổi học, không biết 4rum mình có post tiến độ của lớp học không thế Admin? để mình theo dõi và làm mạch theo luôn.
Chân thành cảm ơn Admin rất nhiều, hihihhi