Thông Báo sửa mạch nạp

tranhieu_hcmut

Cố Vấn CLB
Staff member
Để các bạn lớp C5 có đầy đủ mạch nạp (chạy được) '+_+ trong buổi học thứ 7 tới...bạn nào mạch nạp có vấn đề thì sáng ngày mai vào lúc 9h hoặc chiều ngày mai lúc 4h30 tại hồ nước B1, bạn nào có trục trặc về mạch nạp thì mang lên cho a sửa nhé...Các bạn nhớ đến đúng giờ vì a chỉ đợi các bạn 15-20p thôi nhé...

bigboy061293

Thành Viên PIF
Để các bạn lớp C5 có đầy đủ mạch nạp (chạy được) '+_+ trong buổi học thứ 7 tới...bạn nào mạch nạp có vấn đề thì sáng ngày mai vào lúc 9h hoặc chiều ngày mai lúc 4h30 tại hồ nước B1, bạn nào có trục trặc về mạch nạp thì mang lên cho a sửa nhé...Các bạn nhớ đến đúng giờ vì a chỉ đợi các bạn 15-20p thôi nhé...
anh có ở ktx hông anh ?

tranhieu_hcmut

Cố Vấn CLB
Staff member
không e...a ở ngoài. Nếu cần gấp thì e có thể nhờ a Huy sửa dùm cho, a Huy ở ktx

Tan Sy Nguyen

Cố Vấn CLB
Staff member
trc hết là đo Vcc GND coi có chập ko.cắm vô thấy đèn sáng,mừng bước 1
bật PICKit lên thấy đèn busy nháy,mừng bước 2
cắm vô nạp đc,mừng luôn

bigboy061293

Thành Viên PIF
anh ơi sáng em bận nên không vô được, chiều em có vô mà hông thấy anh :( thôi để thứ 7 rồi anh coi dùm em luôn nha :)

hongan211992

Trứng gà
mình mới lấy mạch hồi sáng. hàn vừa xong nhưng h sao mạch nạp của mình chỉ có đèn sáng thôi. không có tín hiệu j khác.

nguyenvanvang92

Trứng gà
mình mới lấy mạch hồi sáng. hàn vừa xong nhưng h sao mạch nạp của mình chỉ có đèn sáng thôi. không có tín hiệu j khác.
bạn ơi mình cũng mới hàn vào mà k biết kiểm tra sao là ok. chỉ thấy có 1 đèn leb gần nguồn USB sáng lên ah.. còn đèn kia thì tắt