[C5 + C6]Đăng ký Thành viên Chính Thức dành cho C5 và C6

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Hôm nay, thứ 7, 26/05/2012, 2 lớp C5 và C6 đều đã bế giảng, các bạn tạm ngừng việc học tập tại CLB để bước vào kì thi cuối kì gay cấn đang háo hức đón chờ các bạn trước mắt :D

Trong đó các bạn C5 đã hoàn thành chương trình học, và sáng nay đã diễn ra buổi bảo vệ :)) của các bạn C5 trước sự chặt chém nhiệt tình của các anh chị CLB.
Kết thúc "Lễ bảo vệ", các bạn hoàn thành "Đồ án tốt nghiệp lớp C5" đã được công nhận thành viên chính thức.

Trong đó bạn Nguyễn Hồng Đức đã hoàn thành đề tài một cách xuất sắc nhất, và được nhận quà tặng từ Anh Sỹ - Chủ nhiệm Câu lạc bộ. Phần thưởng lầ 1 KIT J-Link V8 (mua từ Trần Hiếu CLB :)) )

Kết thúc buổi bảo vệ của C5, tất cả các bạn đã đi liên hoan tại canteen B4 dưới sự tài trợ của nhà hảo tâm Tungbk.

Lớp C6 gần như đã hoàn thành chương trình (chưa kịp tổ chức lễ bảo vệ tốt nghiệp lớp C6 cho các bạn :D). Các bạn cũng sẽ tạm ngưng học tập tại CLB trong thời gian thi cử sắp tới. Đề tài "tốt nghiệp lớp C6" và thời gian tổ chức "bảo vệ" cho các bạn sẽ được BCN thông báo sau (dự kiến là khoảng giữa hè).

Đối với các bạn C5 chưa bảo vệ đợt này và các bạn C6, sẽ được công nhận là Thành viên Chính thức, khi đã hoàn thành đề tài (thật ra là 1 bài tập tổng hợp những gì mình đã học :) ).

Dưới đây là form đăng ký thành viên chính thức đối với tất cả các bạn C5 và C6.

(Bao gồm cả những bạn đã được công nhận - các bạn điền thông tin thành viên vào form này luôn).

http://www.payitforward.edu.vn/wordpress/2012/05/dang-ky-thong-tin-thanh-vien-chinh-thuc-danh-cho-c5-va-c6/

Chú ý: Đăng ký thông tin thành viên này dành cho:

1. Các bạn C5 đã báo cáo tốt nghiệp.

2. Các bạn C5 chưa báo cáo bài tập cuối khoá, hoặc chưa hoàn thành khoá học, tuy nhiên vẫn tiếp tục mong muốn tham gia các hoạt động tiếp theo của CLB (ví dụ các lớp training nâng cao, tham gia các cuộc thi, tổ chức các hoạt động của CLB, đóng góp với CLB...)

3. Các bạn lớp C6.

Danh sách thông tin thành viên các khoá C3 -> C6 sẽ là cơ sở để CLB chọn thành viên vào lớp training nâng cao (thiết kế mạch nâng cao (mạch 2 lớp), kĩ thuật làm mạch nâng cao (hàn linh kiện dán...), ARM, robot, điều khiển,...) và lựa chọn thành viên tham gia các dự án của CLB.

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Một số hình ảnh tại "Lễ tốt nghiệp" của lớp C5

Link Download nguyên bộ hình (chất lượng) dành cho các bạn có như cầu tự sướng:
PHP:
http://www.mediafire.com/?psd8uumcjcp3krr

bigboy061293

Thành Viên PIF
phải chia tay lớp C5 ở giai đoạn cuối do lịch học quá dày đặc là một thiếu sót lớn trong cuộc đời của em :( nhìn thấy các anh vui vẻ bên đỉnh cao của PIC mà thấy lòng mình se thắt lại :( Thật ra cũng rất muốn tham gia lớp đầy đủ nhưng do số phận đẩy đưa, dòng đời xô đẩy mà mọi thứ đã được an bài :|
Trong đêm tối này chỉ có mình mình ôm msp mà tự kỉ :(

tự nhiên thấy buồn quá :((
đừng buồn bạn à, như chú @cenakhoa cũng lăn lộn từ c3 đời đầu tới c5 đời sau mà có hoàn thành dc đâu:D quan trọng là mình học được những gì mà các anh chị muốn mình học (như mấy lần anh P chém gió), với cố gắng giúp đỡ CLB được rồi :))
bao giờ thì update danh sách project tốt nghiệp C5 đây BCN?

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
đừng buồn bạn à, như chú @cenakhoa cũng lăn lộn từ c3 đời đầu tới c5 đời sau mà có hoàn thành dc đâu:D quan trọng là mình học được những gì mà các anh chị muốn mình học (như mấy lần anh P chém gió), với cố gắng giúp đỡ CLB được rồi :))
bao giờ thì update danh sách project tốt nghiệp C5 đây BCN?
Đầy chất dìm hàng ;)) Học hết C này qua C khác được à? Thế C7 tới em cũng đăng ký mới được :))

C6 vậy là đã chính thức học xong cả rồi ạ? C5 trước C6 cả 1 học kỳ mà lại bế giảng cùng ngày, phải chăng có nội dung gì đó mà C5 được học (trên lớp) mà C6 chưa được học không ạ? :( Hôm rồi giải thích em vẫn chưa thông chỗ này.

Khi nào mở lớp về dòng ARM hoặc các lớp khác các anh chị nhớ thông báo trên 4rum nha :D

em ko biết cenakhoa lăn lộn từ C3 tụi anh tới C5 luôn à:D chuyện thật không đùa đâu :))

Tan Sy Nguyen

Cố Vấn CLB
Staff member
C6 hiện đã học chương trình "cải cách" rồi =))=))=)) nên mới xong sớm như vậy. Với lại C5 học hơi chậm nên kết thúc chậm.

bigboy061293

Thành Viên PIF
có lần nghe nói clb mở lớp msp cho các anh em đạt giải Ecard :| vậy mà qua DID rồi ... sao chưa thấy hồi âm :)

IceSandwich

Thành Viên PIF
có lần nghe nói clb mở lớp msp cho các anh em đạt giải Ecard :| vậy mà qua DID rồi ... sao chưa thấy hồi âm :)
DID cũng là một cuộc thi với dòng MSP rồi còn gì :), qua đó bạn cũng đã biết các sử dụng các chức năng cơ bản của dòng msp430. Việc còn lại là mình nghiên cứu và tìm tòi thêm với nó :D

2death

Cố Vấn CLB
Staff member

2. Các bạn C5 chưa báo cáo bài tập cuối khoá, hoặc chưa hoàn thành khoá học, tuy nhiên vẫn tiếp tục mong muốn tham gia các hoạt động tiếp theo của CLB (ví dụ các lớp training nâng cao, tham gia các cuộc thi, tổ chức các hoạt động của CLB, đóng góp với CLB...)

3. Các bạn lớp C6.

Danh sách thông tin thành viên các khoá C3 -> C6 sẽ là cơ sở để CLB chọn thành viên vào lớp training nâng cao (thiết kế mạch nâng cao (mạch 2 lớp), kĩ thuật làm mạch nâng cao (hàn linh kiện dán...), ARM, robot, điều khiển,...) và lựa chọn thành viên tham gia các dự án của CLB.

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member

3. Các bạn lớp C6.

Tin sốt dẻo luôn :o Làm sao để được chọn vào lớp training nâng cao này vậy chị :D

P.s: (tưởng tượng :rolleyes:) chắc là phải hiến thân cho CLB.

hiến thân cho G-Force là được rồi em:Dnếu thân yếu quá thì Kì Hòa 1 buổi cũng dc:D

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
up up!
(cho nó lên HOT nào :)), mấy đứa C5, C6 gà quá, giờ còn chưa đọc tới cái thông báo này :|)

Thanh Huy

Thành Viên PIF
trời up lên từ sau bữa tổng kết mà, chắc tại anh ko lên forum nen ko thấy đó chứ, mấy bữa nay em lên thấy cái mục này toàn ở top đầu ko mà

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Toàn vô của lớp lấy gì thấy :))
Căng nhở, mấy thằng C6 chắc cũng gà thế này :)) Thấy hồi âm chưa đủ :D
Tiếp tục spam để up nó lên cho mấy thằng gà thấy cái topic này nào :))