Chúc mừng các bạn C6 đã "bảo vệ tốt nghiệp" thành công :d

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Bổi chiều hôm nay, 29/7, các thành viên C5-C6 đã vượt qua màn thử thách cuối cùng của lớp học PIC, qua đó đã thể hiện được "cái tôi" của từng bạn
Trọn buổi chiều, chúng ta đã được chiêm ngưỡng cả thảy 12 đề tài. Các đề tài này đều cũng có những nét mới so với những khóa trước. Một vài đề tài gây được ấn tượng mạnh với BCN về khả năng của lớp trẻ ngày nay :D
Lễ bảo vệ tuy khá thành công nhưng không được trọn vẹn đến 21h vì vài sự cố đáng tiếc, các bạn C5-C6 đành đợi ăn mừng vào dịp sau vậy =))

Vì nhiều đề tài có trình độ san sát nhau, lại có sự phân cấp giữa C5 và C6, giữa các K9-K10-K11, BCN sẽ suy nghĩ và quyết định trao món quà tốt nghiệp C6 vào tuần sau. Đó cũng là lúc các bạn được biết kết quả tốt nghiệp của mình :1cool_byebye:
Tuần sau cũng là đợt vét cuối cùng để bảo vệ cho C5 và C6, các bạn nào "nhỡ" không đi chiều nay cố gắng đầu tư vào đề tài của mình để lên "chém gió" tiếp :D Mấy bạn chiều nay đề tài chưa hoàn hảo cũng nên hoàn thiện nó để show cho mọi người luôn. Sau khi thông báo kết quả, chúng ta sẽ bàn về nhiệm vụ và các khóa học tiếp theo cho TVCT C5 và C6 :)
Các bạn chú ý xem thông báo tập trung vào những ngày tới nhé :D

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Dự kiến cũng là chiều chủ nhật tuần này. Phòng còn đang "trong vòng suy nghĩ" em :D

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
Dạ :D..cái trước thất bại ùi chuyển wa cái này hy vọng được :)