Họp mặt TVCT + Bảo vệ đợt 2 - Lớp C6, C5

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Sau buổi bảo vệ đợt 1 ngày 29/07/2012, các bạn C6 và C5 chưa hoàn thành đề tài sẽ tiếp tục trình làng vào ngày Chủ nhật tuần này, vào lúc 15h00, ngày 05/08/2012.

Trong ngày này cũng sẽ diễn ra lễ công nhận thành viên chính thức cho các bạn C6, C5.

Đây là một buổi lễ trọng đại với CLB vì kết nạp được thêm nhiều thành viên mới, trẻ, khỏe, đẹp, thông minh, tài năng, và hung hãn.

Do đó BCN CLB kính mời toàn thể bà con cô bác gần xa tới chung vui cùng gia đình chúng tôi để buổi lễ được thành công tốt đẹp.

p/s: Ngoài ra, ngày 05/08 TVCT CLB cũng sẽ gặp mặt để phân chia team hoạt động. Nội dung cụ thể đã email cho thành viên. Bạn TVCT nào chưa nhận được mail vui lòng để lại email dưới đây :6cool_boss:

update phòng: Phòng chuyên đề - 104B1

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
khỏi cần, dắt a đi nhậu 1 bữa a share nick cho :)
CN này được nhậu rồi mà anh cứ đòi nhậu là sao nhỉ =)) Bia bọt không tốt cho sức khỏe và sự phát triển toàn diện của trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ nha anh :2cool_sexy_girl:

IceSandwich

Thành Viên PIF
Bữa đấy em bận rầu :((. Rầu ghê :(

Em luôn, :-s:-s

em vẫn chưa nhận được mail, đây là địa chỉ email của em: kaka_22_ac_2007_a1_tvq@yahoo.com !
--> đã cập nhật địa chỉ mail lại cho em.

huhu...em không ăn chơi được ràu :(.... Đi Nhật Tảo có bao nhiêu đâu mà cháy túi khét lẹt @@...
đừng lo về tiền :D, cứ cắm đầu mà đi thôi., cùng lắm thì anh chị bán em lại cho quán là ok hết à.

nqchanh

Thành Viên PIF
Sau buổi bảo vệ đợt 1 ngày 29/07/2012, các bạn C6 và C5 chưa hoàn thành đề tài sẽ tiếp tục trình làng vào ngày Chủ nhật tuần này, vào lúc 15h00, ngày 05/08/2012.

Trong ngày này cũng sẽ diễn ra lễ công nhận thành viên chính thức cho các bạn C6, C5.

Đây là một buổi lễ trọng đại với CLB vì kết nạp được thêm nhiều thành viên mới, trẻ, khỏe, đẹp, thông minh, tài năng, và hung hãn.

Do đó BCN CLB kính mời toàn thể bà con cô bác gần xa tới chung vui cùng gia đình chúng tôi để buổi lễ được thành công tốt đẹp.

p/s: Ngoài ra, ngày 05/08 TVCT CLB cũng sẽ gặp mặt để phân chia team hoạt động. Nội dung cụ thể đã email cho thành viên. Bạn TVCT nào chưa nhận được mail vui lòng để lại email dưới đây :6cool_boss:
em vẫn chưa nhận được mail, đây là địa chỉ email của em: kaka_22_ac_2007_a1_tvq@yahoo.com !

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Bữa đó các bạn ráng sắp xếp đi đi, nhất là các bạn C5, C6. CLB mình đâu có nhiều buổi "sinh hoạt" đâu nhỉ :D

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
huhu...em không ăn chơi được ràu :(.... Đi Nhật Tảo có bao nhiêu đâu mà cháy túi khét lẹt @@...

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
--> đừng lo về tiền, cứ cắm đầu đi thôi, còn có mọi người huynh đệ tốt xung quanh mà.
Cùng lắm mọi người bán em cho quán để trả nợ chứ có gì mà phải lo.
Á. Tốt..thấy sợ lun :"> ... chả lẽ mình phải hy sinh thân mình cho mọi người sao :D... Ngày xưa có Thúy Kiều bán mình chuộc cha chắc giờ đây mình bán thân chuộc anh em được ghi vô sử sách wa' =))

TBKEMC

Thành Viên PIF
hốhố, thế là chủ nhật này vừa liên hoan tốt nghiệp c5, c6, vừa ăn mừng chị Phương có lap mới. pà con tha hồ đánh chén rồi,kaka

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
Không biết có xóa nhầm thư không nữa..Mấy anh chị gửi lại thư cho em với nha

nguyentambi

Thành Viên PIF
Chị Phương ơi rửa lap đi chị. Xài mới tốt. Lap mới mua mà không rửa xài mau hư lắm chị ơi :D
Ye. Vậy là khỏi lo chuyện tiền bạc rồi :4cool_beauty:
lau thui rửa nước vô là hư đó :D
Ko thì rửa phải rửa bằng dung dịch rửa đặc biệt tính bằng USD máy mới bền :P