Cho em hỏi về uart tí !!!!

mafiaWolf

Chủ tịch Hội phụ nữ PIF
một lúc chỉ có 1 chương trình được xài 1 Com đó thôi :)..giống như 1 file văn bản 1 lúc chỉ 1 người xài vậy, nếu nhiều người xài thì sao nó biết chỉnh sửa thế nào mà lưu lại được...

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
một lúc chỉ có 1 chương trình được xài 1 Com đó thôi :)..giống như 1 file văn bản 1 lúc chỉ 1 người xài vậy, nếu nhiều người xài thì sao nó biết chỉnh sửa thế nào mà lưu lại được...
Ví dụ thiệt là bá đạo =))
Bạn là thành phần tầng lớp nào :D mà đã đến UART rồi nhanh thế? Tinh thần tự học rất cool. Like like.

vanthinhvt92

Thành Viên PIF
Mình thành phần c7, các bạn để ý từ phút 11'45 , anh hướng dẫn có send dữ liệu từ GUI viết trên c# sang terminal đó. Mình thử hoài mà không có làm như anh đó được !!!!!!!!

cái đó thì em dùng phần mềm tạo hai cái com ảo. trên chương trình đó cho 2 com nối với nhau. sau đó trên chương trình c# thì cho nối với 1 trong 2 com đó còn chương trình kia thì nối với com còn lại. thế là ok thôi

vanthinhvt92

Thành Viên PIF
cái đó thì em dùng phần mềm tạo hai cái com ảo. trên chương trình đó cho 2 com nối với nhau. sau đó trên chương trình c# thì cho nối với 1 trong 2 com đó còn chương trình kia thì nối với com còn lại. thế là ok thôi
thanks !!! zậy mà mình mò miết !!!!!!!!!!