New profile posts

Da em đang gặp vấn đề ở Keypad vì khi ấn Keypad thì kí tự nó không hiện lên LCD, có thể do code keypad sai ạ
chị phương ơi
em thấy chị có share bài mạch nguồn tuyến tính http://www.payitforward.edu.vn/forum/threads/784/
em muốn hỏi là nếu em muốn đưa thằng nguồn 220VAC vào thì dùng mạch cầu diode nào mà ngõ ra vẫn như củ ạ,hay chỉ có cách đưa nguồn 24VAC vào thôi
Cám ơn bạn đã trả lời câu hỏi của mình trên forum, mình mới chuyển qua tiva c gần đây nên chưa biết nhiều. À, cậu có thể cho mình xin tài liệu hay code example về ADC, I2C và SPI được k? vì mấy cái này trên mạng mình tìm thấy ít tài liệu quá. Cám ơn bạn.
Không đổi avatar được, cứ lỗi hoài, thật bất hạnh :(( hiuhiu
ek.. cho t hỏi conection voi tm4c123gh6pm mình chon cái nào vậy.. có cài phần mềm ảo nào mới kết nối được ko..bên sterlaris cài cái Windows-side USB examples.. còn bên tiva mình cài cái gì vậy .. thks ông nhiều :)
ek.. cho t hỏi conection voi tm4c123gh6pm mình chon cái nào vậy.. có cài phần mềm ảo nào mới kết nối được ko..bên sterlaris cài cái Windows-side USB examples.. còn bên tiva mình cài cái gì vậy .. thks ông nhiều :)
Cho e hỏi khi nào chị phương có ở trường BK để e qua mua LCD ạ @@
anh ơi.cho em hỏi làm thế nào để em tham gia câu lạc bộ vậy.em muốn tham gia lớp hoc quá.em rất yêu thích vdk và tự học con pic887 cũng sơ sơ rồi.anh biết làm sao để vào lớp học và trở thành thành viên chính thức chỉ em vs.cảm ơn anh ạ.