Lịch học C4 tuần thứ 3

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Tuần này, 2 lớp C4A-B sẽ học chung với nhau.

Thứ 4 - Thứ 7
Phòng 405B4
14h00-17h00

Các bạn gấp rút làm mạch và chuẩn bị mạch nạp để mình học lập trình nhé :)

Huy_Nguyen

Cố Vấn CLB
Tuần này 14-21/08/2011. theo tinh thần vẫn học ở phòng 405B4 (giờ như cũ). Nhưng không biết ngày mai có thay đổi gì không nên tốt nhất là trưa mai, cỡ 11g các bạn lên cập nhật phòng học.
Thân
Huy (16/8/2011)

Huy_Nguyen

Cố Vấn CLB
Lịch học từ tuần 14/8/2011 đến 27/8/2011 như sau:
Thứ 3: phòng 504B4
Thứ tư đến thứ 7: 405B4
Riêng thứ 6 tuần sau (26/8/2011) nghỉ vì không có phòng.
Thân
Huy (17/8/2011).

tungbk

Cố Vấn CLB
Staff member
Đầu năm học có nhiều chuyện lộn xộn (họp lớp, tổ chức training RYA...) nên tuần này các bạn tạm nghỉ nhé .Lịch học tuần sau sẽ công bố sớm trên forum
Thân ! Tùng.

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Do vào năm học rồi, nên lịch học phải xếp lại để các bạn có thể tham gia học đầy đủ (và các bạn k08 cũng có thể đi dạy được mà không kẹt lịch học trên trường).
Vậy nên, các bạn lớp C4 vào đây, post xem các bạn có thể học buổi nào vào ngày thứ 7 và Chủ nhật?

Trong năm chúng ta có lẽ chỉ học được 1 buổi / tuần, vì sẽ khó mà xếp được 2 buổi không trùng lịch học của các bạn.
(Tuy nhiên nếu các bạn xếp lịch được thì các anh chị sẽ dạy 2 buổi /tuần :D)

electric_man

Thành Viên PIF
đang chuẩn bị đến phần quan trọng nhất lại bị interrupt(hehe). hay là mình học buổi tối đi mấy anh chị. tầm 18h là hấu như ai cũng rãnh.

nguyenquoctrung-hhk

Thành Viên PIF
theo em thi chủ nhật ai cũng rãnh hết, xếp vào buổi sáng cho mát mẻ. với lại em nghĩ 1 tuần 1 buổi là tốt rồi, các anh chị cũng có việc bận nữa nữa chư đâu rãnh, bên cạnh đó, bọn em cũng dành thời gian nhiều cho mấy môn trên lớp nữa, học 2 buổi 1 tuần có thể không chuận bị không kịp!!

tất cả các lịch sẽ dựa vào số đông chứ không ưu tiên ai cả. tất nhiên sẽ cố gắng cho nhiều bạn đi được nhất có thể. còn buổi tối sợ là không được về việc xin phòng với lại không tiện. mọi người hãy vào post lịch nhanh đi chứ không thì tình trạng nghĩ học sẽ được kéo giài đó.

tridang91

Thành Viên PIF
Theo em thấy sáng chủ nhật từ 7h30 đến 11h là tốt. chứ 2 buổi 1 tuần thì em sợ sẽ ko chuẩn bị kịp vì còn các môn trên lớp nữa

kid_boy

Trứng gà
tối mình nghĩ các ngày thường thì ok, chứ cuối tuần mà buổi tối thì ko ổn, couple nó kiện chết, hehehhe.
tối 4-6 được ko BCN? từ 6h30 (sợ kẹt xe cho các bạn khác), đến 8h30 là ỗn.
Theo mình không thì có thể chiều thứ 7, chiều CN. từ 2h đến 5h.
Vài góp ý cho sôi động, ^^ hihihi

cowboyhere

Cố Vấn CLB
Staff member
em sợ tối khó lắm, nhà xa, học thêm, cơ sở vật chất..., em thì rảnh sáng CN chiều T7

cubo_pro

Trứng gà
chiều thứ 4 KSTN K09 bận học hết trơn mấy a chị ơi, nếu dc thì mình học chủ nhật là k ai bận hết :D