Layout của board LPC1114 Stamp

ionlangle

Trứng gà
Mình ở đội Neutron trong cuộc thi RaiseYourARM vừa qua. Sau cuộc thi mình còn một chip LPC1114 của nhà tài trợ. CLB cho mình xin cái Layout của 1114 Stamp với mình in mạch ra làm đồ án kỹ thuật. Xin cám ơn CLB!

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Mình ở đội Neutron trong cuộc thi RaiseYourARM vừa qua. Sau cuộc thi mình còn một chip LPC1114 của nhà tài trợ. CLB cho mình xin cái Layout của 1114 Stamp với mình in mạch ra làm đồ án kỹ thuật. Xin cám ơn CLB!
Cái layout đó 2 lớp nhé, phải đi đặt mạch đó.

Attachments

tranhieu_hcmut

Cố Vấn CLB
Staff member
Qua đợt thi RYA vừa rồi, board stamp chết chip khá nhiều. Nếu bạn cần có thể liên lạc với mình để mình mượn board về sau đó hàn chip vào xài (board bị chết chip LPC & cả PL mình tháo ra rồi)

dotana

Trứng gà
Anh ơi em không thi RYA,không phải là thành viên các lớp câu lạc bộ có mượn được không anh??

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Anh ơi em không thi RYA,không phải là thành viên các lớp câu lạc bộ có mượn được không anh??
Theo "Quy định về sử dụng trang thiết bị vật tư của" CLB thì chỉ có thành viên chính thức của CLB mới được đề xuất mượn trang thiết bị, vật tư của CLB để phục vụ cho các đề tài nghiên cứu, đồ án và Luận văn kèm theo những điều kiện chặt chẽ khác để sử dụng vật tư một cách hiệu quả nhất.